ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT

RUVUMA TV

VIDEO:MWANAFUNZI WA SHULE YA SEKONDARI MAPOSENI AMPAGAWISHA JOKATE MWEGELO

By

on

June 02 mwaka huu mwadada Jokate Mwegelo akiwa mkoani Ruvuma alipata fulsa ya kutembelea baadhi ya shule zilizopo katika halimashauri ya  Songea vijijini mkoani humo, Miongoni mwa shule alizotembelea ni pamoja na maposeni ambapo alikutana na shabiki wake namba moja aliyemtungia mashairi ambayo yalimfanya mwanadada Jokate kuachia namba yake ya simu kwa kijana huyo, Ebu sikiliza mashairi ya wimbo wa kijana huyo katika video hii hapa chini.

Facebook Comments

You must be logged in to post a comment Login

Close