ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT

RUVUMA TV

VIDEO:RC RUVUMA ATOA WITO KWA WAFANYABIASHARA NCHINI.

By

on

Mkuu wa mkoa wa RUVUMA CHRISTINA MNDEME amewataka wafanya biashara wote nchini kuja mkoani ruvuma kununua mahindi,tamko la kutaka wafanya biashara kuja mkoani ruvuma linakuja baada ya serikali ya awamu ya tano kufungua mipaka kwa ajili ya wafanyabiashara waweze kupeleka mahindi nje ya nchi HABARI KAMILI HII HAPA VIDEO YAKE.

Facebook Comments

You must be logged in to post a comment Login

Close