ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT

RUVUMA TV

VIDEO – MAKAMU WA RAIS – AKIAGIZA KUDHIBITIWA KWA MIGODI NA VIWANDA KUTOKANA NA UHARIBIFU WA MAZINGIRA

By

on

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe Samia Suluhu Hassan ameagiza kuchukuliwa kwa hatua kali za kisheria kwa viwanda na migodi ambayo inafanya shughuli zake za uzalishaji kwa kuharibu mazingira ikiwemo utitirishaji wa kemikali kwa wananchi kwani kufanya hivyo kunahatarisha usalama wa wananchi na viumbe hai wengine.

Makamu Rais Mhe Samia Suluhu Hassan ametoa agizo hilo tarehe 4-Jun-2017 kijijini Butiama mkoani Mara wakati anahutubia wananchi katika kilele cha siku ya mazingira Duniani.

Facebook Comments

You must be logged in to post a comment Login

Close