ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT

MITANDAONI

SHETTA APATA MTOTO WA PILI

on

Msanii wa muziki Shetta apata mtoto mwingine wa pili baada ya mtoto wake wa kwanza wa kike Qayllah. Rapper huyo amethibitisha kupata mtoto wake huyo mwingine kupitia mtandao wa Instagram.

Kupitia mtandao huo Shetta ameandika, “Welcome to the World my New born Baby….. /Karibu Duniani mwanangu….!! Asante Mungu kwa huyu mwingine 🙌🏽🙏 sasa @officialqayllah Uache kuringa 😂 #blessings 🙏.”

Facebook Comments

You must be logged in to post a comment Login

Close