ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT

BURUDANI

By

on

Na Mwandishi Wetu

MABONDIA Abdallah Pazi ‘Dulla Mbabe’ wa Dar na Jakobo Maganga wa Tanga wamesaini kuzipiga julai 15 katika jiji la Dar es salaam Tanzania

akizungumza baada ya kuwasainisha mabondia hawo Promota Dotto Texas amesema kuwa ana ongea na mabondia watakaocheza utangulizi siku hiyo kwa kuwa mchezo uho utakuwa wa kujua nanio zaidi katika uzito wa KG 76

hivyo wapenzi na mashabiki wakae mkao wa kula kwani mpambano huu ni wa kujua nani ni nani katika mchezo wa masumbwi nchini

haidha promota huyo alieleza kuwa punde watawatangazia mashabiki kuwa wachezaji wengine walio ingia mikataba kwa ajili ya kucheza siku hiyo ni nani na nani ila nina wahakikishia mapambano yote yatakuwa bora zaidi kwani ngumi kwa sasa zina ushabiki mkubwa sana

nae bondia Maganga kutota tanga alieleza kuwa ameanza mazoezi kwa ajili ya mpambano uho kwani Pazi ni mtoto mdogo katika masumbwi na bado ajakomaa katika ngumi hivyo asitarajie ushindi kabisa hapa ni kipigo tu

akijibu mapigo Pazi alisema kwake yeye ngumi sio taarabu kwani mikono ndio inayofanya kazi ivyo ameomba mashabiki kuja kwa wingi na promota ataalishe machela kabisa siku ya mpambano 

Facebook Comments

You must be logged in to post a comment Login

Close